พาร์ทนัมเบอร์ครับลงให้ละน้า

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    หามานาน พอดีไปญี่ปุ่นมาหิ้วมาเอง ได้ซะทียางประตู
    30000เยนอะคับ เงินไทยก้อ12500 ได้ครบสามเส้นเลย
    หาในไทยปีก่าไม่มี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2008
  2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มันเป็นอะไรยังไงอ่ะคะ พี่อาร์ม ช่วยอธิบาย+โพสรูปให้ชมโหน่ย ไม่อยากเจอปันหาน้ำเข้าเหมือนกัน ฮ่าๆ :D

ปอลอว. หายไปนานเลยพี่อาร์ม เป็นยังไงมั่งคะพี่ หวังว่าคงสบายทั้งกายและใจมากขึ้นกว่าเดิมนะคะ :)

3. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    นั่นนะสิครับ ขอพาร์ทนัมเบอร์ด้วยครับ

4. jasma_arm

277
    1
    0
    ครับเดะอามจะถ่ายรูปพาทนัมเบอร์ไว้ให้นะครับ

เด๋วจะโทไปถามเอ๋เรื่องเอารูปลงนะค่ะ

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    พี่อาร์มทำตามในรูปที่เอ๋โพสเลยค่ะ ไม่เข้าใจไรโทรมาถามแล้วกัน :D

6. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    บรรยายวิธีลงรุปได้กิ๊ปเก๋มาก:D

7. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สุดยอดดดดด

8. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    มีประโยชน์

9. Sboy

Sboy New Member VIP

58
    0
    0
    อยากชมรูป กะ part no. คับ

10. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    ต้องสั่งของล่วงหน้าไม๊ครับ แล้วรอนานไม๊
    นี่คือชื้อที่ศูนย์เลยหรือครับ ดีจัง ผมก็รั่วเหมือนกัน

11. jasma_arm

277
    1
    0
    อันนี้ยางทีบาร์ครับ ซ้ายขวา พร้อมพาร์ทNo.

เส้นที่เอากระจกทีบาร์วางทับอะนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  12. jasma_arm

277
    1
    0
    ยางกระจกทีบาร์ พร้อมNo. ซ้ายขวา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  13. jasma_arm

277
    1
    0
    ยางตรงเสากลางรถอะครับ พาร์ทNo.ซ้ายขวา

ปล. ภาพไม่ชัดก้อขอโทดด้วยนะครับ ถ่ายจากมือถืออะ

มีไรถามได้นะครับ 085 2282221 อามครับ

14. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เด๋วจาโทรไปถามว่ามันต่างจากของตัวที่สั่งจากศูนย์โตโยต้ายังไงนะคะพี่ ^^*//

15. jasma_arm

277
    1
    0
    ไม่ต่างกันครับ แต่ถุกก่าอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้