รบกวนหน่อยครับ ใครพอจะรู้ราคาแผงข้างประตูตัวนอกบ้างครับ จะได้เตรียมตังค์ถูก ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Singto Kuakam, 22 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ ใครพอจะรู้ราคาแผงข้างประตูตัวนอกบ้างครับ จะได้เตรียมตังค์ถูก ขอบคุณครับ

2. Singto Kuakam

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอาแต่แผงหรอ ไม่มีราคาครับ ส่วนมากเปลี่ยนยกบาน

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอาแต่แผงไปก้ใส่ไม่ได้ ถ้าเปนมือหมุน

5. Singto Kuakam

0
    0
    0
    ผมเปนกระจกไฟฟ้าแต่แปลงมาครับ อยากได้แผงพร้อมสวิต

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มือเปิดไม่ตรงครับ สวิทหายาก

7. Singto Kuakam

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วถ้าทั้งบานราคาเท่าไหร่ครับ

ยกบานคุ้มกว่าาาา เปลี่ยนเฉพาะแผงจะยากสวิตไม่มีแยกก สงสัยจะเรื่องใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้