เบรคแล้วดังกร้อกๆๆ พอเหยียบสุดเงียบบ เอิ่มกูรำคาญไปร้านเพิ่ลบอกมึงถอดดิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เธอยังคิดถึง ฉันทุกนาที หรือเปล่า, 25 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เบรคแล้วดังกร้อกๆๆ พอเหยียบสุดเงียบบ เอิ่มกูรำคาญไปร้านเพิ่ลบอกมึงถอดดิ ปรากฎเบรคกินไม่เท่ากัน เปลี่ยนชุดใหม่เรย อันเก่าย้ำมาสงสัยมันคดที่ก้านฝัก เช้คส่วนอื่นปกติลูกยางแกนสปริงไม่เสีย เปลี่ยนแร้วเงียบดีเฟ่ออออ musashiเอายู่

1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปิดมาข้างในเป็นเขม่าดำๆเต็มไปหมด มันจะเกิดจากอะไรได้บ้างเหรอครับ

2. เขม่าผ้าเบรคมั้งคับ ของผมเต็มแม็กเลย

3. ของผมก็ดังก๊อกๆๆเวลาวิ่ง60-90

4. เปลี่ยนเป็นดิส เงียบแน่นอนคับ ^_^

5. เงียบแต่เปลืองผ้าเบรค ถ้าเจอช่างทำไม่ดีละจบเรย เขม่าดำๆๆเป้นเรื่องปกติของดรัมเบรค

6. ของคุนพีรพงษ์ มันดังตอน60-80ตือเวลาขับหรือเวลาเบรคด้วยความเร้ว60-80ครับ งงกับคำถามม ครับบ

7. เวลาเบกครับตอนขับไม่ดัง

8. ดังตอนเลียเบรคหรือดังก่อนตอนนเบรคจะหยุดครับบ

9. เลียเบกครับ

10. ของผมก็เป็น สงสัยต้องทำแล้ว

น่าจะเป็นที่ก้านเบรคมันคด เพราะถ้าผ้าเบรคร้อนมากจะเป็นครับบ เปลี่ยนใหม่ดีกว่าเอาไปย้ำ ย้ำคดได้เปลี่ยนใหม่ ใช้ลืมเรยยยที่นี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้