รบกวนถามหน่อยคับผม เวลาผมเลี้ยวรถมันมีเสียงดังคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Saritpong Srivishi, 26 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามหน่อยคับผม เวลาผมเลี้ยวรถมันมีเสียงดังคับ พอเช็คดูเห็นยางหุ้มเพลาฉีกอยากรู้ว่ามันเกี่ยวกันไหมคับ ขอบคุณมากๆๆๆเลยคับผม

1. ลูกปืนเพลาดังคับ ได้เวลาหาของใหม่มารอจ่อคิว แต่ทางที่ดีเปลี่ยนลูกยางหุ้มก่อน ไม่งั้นดินเข้าไปยัด อายุมันจะไม่ยืดนะคับ

2. ตามพี่เขาบอกเลยครับ

3. ลูกปืนราคาเท่าไหร่คับ จะได้เอาไปซ่อมเลยเดี๋ยวล้อหลุด

4. ิไม่เกิน1000เฉพาะราคาของง

ยกเส้นเลยครับคู่ละ2000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้