อยากได้อะไหล่ nv ga16 ใครมีช่วยบอกด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nong Yai Chaichearncharn, 24 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้อะไหล่ nv ga16 ใครมีช่วยบอกด้วย

1. อยากได้อะไรละครับโพสเลยครับตัวใหนชิ้นใหน บอกปุ๊บ ได้เรื่องปั๊บ เลยครับ

2. มี จานจ่าย ไหมครับ

3. หาดูที่ห้องซื้อขายได้ครับ เคยเหนมีมาลงขายครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อะหาอะไรระบุเลย บอกอยากได้อะไหล่มีเป็นร้อยๆชิ้น

5. ติดวัดรอบราคาเท่าไรครับ อยู่แถวบางปู

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มีของแล้วรึว่ายัง

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้ายังของก็1000+-

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ค่าติดตั้ง 300+-

9. จานจ่ายถ้าga16dneหายากโคตรรแทบมะมี แต่เทียบเอาแกนในของe car ตัว15-1600จับใส่แทนได้ขาเท่ากันผมเคยใช้ยู่ครับบ

ผมมีครับราคาค่อยว่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้