เครื่องzc มีม้ากี่ตัวครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ikqzang, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikqzang

ikqzang New Member Member

5
    0
    0
    เครื่องzc มีม้ากี่ตัวครับ แล้วเป็นเครื่องหัวฉีดหรือคาบู ครับ คือของผมมันเป็นหัวฉีดจ้าของเดิมค้าเปลี่ยน
    มาเปล่าไม่รู้

2. zc มันมีทั้งแคมคู่ และแคมเดี่ยวนะครับ
    แต่ถ้าเป็นตัวแคมเดี่ยวที่หน้าตาเหมือนd15b
    จะเป็นตัว 1.6L มีแรงม้าเท่ากับd15b คือ 130 ตัวครับผม

3. jon_66

jon_66 New Member Member

12
    0
    0
    ไม่ใช่127ตัวเหรอพี่ แต่แรงบิดจะมากกว่าหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้