ตำรวจจับ บอกว่ารถดัดแปลงมา (งงเลยคับ) ให้ผม3ข้อหา แถมให้ผมเลือกข้อหาด้วยว่าจะเอาอันไหน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Saritpong Srivishi, 26 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตำรวจจับ บอกว่ารถดัดแปลงมา (งงเลยคับ) ให้ผม3ข้อหา แถมให้ผมเลือกข้อหาด้วยว่าจะเอาอันไหน สรุปง่ายๆเลยคับ 200^_^

1. 200 จบข่าวครับ

2. ตามนั้นเลยคับ

3. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    แปลงมาจาก ยานอวกาศ บอกเค้าไปเลยคับ. จะได้ ไม่งง

4. มันจะเอาก็ห้ามมันไม่ได้หลอก นั้นแหละราคามาตรฐาน แต่มันก็น่าจับใจแทน ดีแล้วและครับที่ไม่เกิน 1000

5. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    มันคิดว่ามีกฎหมายอยุ่ในมือทำควยไรก็ได้ไง เกรียจมากไอ้พวกนี้

6. หนองคายเปล่า

7. ใช่คับด่านหนองคาย

8. เคยขับกะบะไปบังโคลนหลุดข้างนึงมันวิ่งมาจับเฉยเลยอีกฝั่งมอไซค์ไม่ใส่หมวกอัดสามร้องทักกันคงรู้จักกะมัน แมร่งมายจับคงเห็นรถผมทะเบียน ต่างพื้นที่ ..

9. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    อย่าเถียงครับ เถียงแล้วเยอะ

10. ตามนั้นเหมาจ่ายทุกข้อหา200

11. หาแดกง่ายดีคับ พวกมึงไม่ไปจับรถซิ่งวะ สงสัยตามไม่ทัน เลยมาจับรถแต่งแทน

12. เห็นแบบนี้เชื่อไหมไม่เคยได้เงินผมสักบาท ด่านน้อยใหญ่เข้ามาหมดแล้ว คิดถึงตะก่อนจัง

13. รถเขียว สวยเกิ้นไป5555

14. พอกันตรวจจนครบยังไงก็โดน

15. Sama Paul Works

Sama Paul Works Guest

0
    0
    0
    แปลงตรงไหน รถเดิมๆเลยนี่นะ แปะชุดแต่งนิดหน่อย .....

16. นั่นสิคับ ผมบอกไปแล้วแต่ตำรวจก็บอกว่าเป็นรถแปลงสภาพ เถียงไม่ได้คับ

17. Sama Paul Works

0
    0
    0
    เบิ๊ดคำสิเว๊าครับ แนวนี้

18. Sama Paul Works

0
    0
    0
    ขออนุญาติแชร์ครับ เอาไปแกล้งกลุ่มรถซิ่งบุรีหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้