.... ไม่มีคำอธิบาย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    .... ไม่มีคำอธิบาย

1. เกือบไม่รอดแล้วมึง

2. อีกแล้วครับท่าน

3. มีเสียงบรรยายภายในรถด้วย

4. น่ากัว มีกล้องติดรถไรแนะนำอีกมะ

5. ตอนนี้รอรุ่นใหม่อยู่ครับพี่เบิ้ม เปิดตัวแล้วแต่ยังไม่เริ่มจำหน่าย

6. อันเก่าที่ได้มาแจ่มนะ แต่แบตนี่จิ เสื่อมตั้งแต่เอามาเลย

7. อ้าว... ส่งกลับมาเปลี่ยนแบตได้ครับ แต่ต้องรอแบตเข้าก่อน แบตหมดสต็อกครับสั่งไปละ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขับแบบนี้ถ้าคนขับรถยนต์สติไม่ดี เรียบร้อย

9. เคยเจอแบบนี้อ่ะครับ แต่สลับกัน ผมขี่มอไซด์ แล้ว ไอ่ห่านั่น ขับรถ ผลคือ ขาผมหัก ^^ แบบนี้เป๊ะเลย ไฟเลี้ยวไม่มี เลี้ยว 2 เลนรวด ^^

10. ส่งแบตมาได้จ้า

11. อะเคร เด๋วแบตมาแล้วจะส่งไปให้ครับ :)

12. ่เค แล้วมีกล้องแจ่มๆแล้วบอกด้วยนะ เอาเอา

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอาด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้