พี่ๆครับชีลยางตรงฝาครอบวาวล์เครื่องga16dneถ้าจะถอดเปลี่ยนเองนี่ยากไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Sutee Tunsuwannarat, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับชีลยางตรงฝาครอบวาวล์เครื่องga16dneถ้าจะถอดเปลี่ยนเองนี่ยากไหมครับ

1. ไม่ยากครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ยากคับ

3. ซื้ออะไหล่มาแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆครับสำหรับทุกคำตอบ

4. เท่าไหร่พี่ผมกำลังจะเปลี่ยน

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใช้ของเเท้ใช้กันนานๆคับ

6. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ไม่ยากครับ

7. ผมซื้อมา650ค้าบ

8. ทากาวด้วยนะคับ เดี๋ยวซึม

9. ค้าบพี่ ขอบคุณค้าบ

10. ใส่ยังครับไหนๆรื้อมาแล้ว จัดเลยฝาสี

11. ผมจัดเเล้วเหลืองเมทลิค

12. สวยนะครับ

13. ถอดออกมาเปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ พร้อมกับทากาวปะเก็น แล้วต้องทิ้งไว้นานไหมถึงจะใช้งานได้

14. ยิ่งนานยิ่งดี ข้ามวันได้สวยเลย แต่ผมรอแค่ครึ่ง ชม.ก็เอาแล้ว :)

15. ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกคำตอบค้าบ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เหมือนขายซีลหัวเทียน

ซีลหัวเทียนผมใช้อันเก่าแก้ขัดไปก่อนครับพอดีร้านแถวบ้านมะมีขายแต่ก็ทากาวกันไว้อีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้