เชียงกง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย ป๊อบปี้, 9 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่เชียงกงปทุมวัน มีตระกร้ารถป๊อบ และ ตระแกรงท้ายขายมั้ยครับ แล้วใครเคยซื้อมั่ง ราคาเท่าไรคับ
    อีกข้อ แบ็ตก้อนเล็กๆของรถป๊อบ Honda ก้อนละเท่าไร ซื้อของอะไรดีคับ

1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มีครับตะกร้าหน้ารถใส่dioราคาอยู่ที่ประมาณ250-380ประมาณนี้ครับสำหรับด้านหน้าส่วนก้านหลังผมไม่ทราบราคาครับส่วนแบตเดิมๆนั้นหายากนิดนึงครับส่วนใหญ่ที่มาถึงเราที่เป็นมือสองนั้นสภาพวัดใจครับเก็บไปได้มั่งไม่ได้มั่งไฟรั่วก็มีโชคดีก็ใช้ได้อีกเป็นปีครับ.....ลองดูนะครับ

2. lookmoo

lookmoo New Member Member

15
    1
    0
    แบตก้อนตามตลาดนัดก็น่าจะมีน่ะ ผมยังเคยเห็นเลย แต่ถ้าไม่มีลองใช้ของโซนิคก็ดีน่ะ เพราะเคยใช้อยู่

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ไม่ซีเรียสก็ใช้ของบ้านเรานี่แหล่ะครับใช้ได้ดีเหมือนกันแถมยังหาซื้อง่ายราคาถูกอีกด้วยลูกละประมาณ2ร้อยกว่าบาทเองของโซนิคหรือcbrก็ได้

4. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้