รบกวนพี่ๆครับ ตัวนี้ทำไมมันมีน้ำมันเครื่องรั่วออกมาครับ ออกรูเล็กๆข้างล่างครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Hnumnakorn Sithichai, 28 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆครับ ตัวนี้ทำไมมันมีน้ำมันเครื่องรั่วออกมาครับ ออกรูเล็กๆข้างล่างครับ ต้องทำอย่างไร ถ้าต่องเปลี่ยน เปลี่ยนยากมั๊ยครับ

1. ถ้าไใ่ได้ใช้แล้วควรถอดออกแล้วทำแผ่นเพลทปิด

2. เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ ตอนแรกเอาไม่ออก นั่งคลำตั้งนาน ลืมใส่เกียร์แล้วดันรถอ่ะครับ!

3. แต่ยังขับไม่ได้เลย เพราะซื้อยางฝาวาวล์ บอกเอาคาบู ดันหยิบหัวฉีดให้อีก !

ของน้องเปลี่ยน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้