อยากรู้ว่า nv เติมน้ำมันE20จะมีปัญหาหรือป่าวคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chalerm Jumpanoy, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalerm Jumpanoy

Chalerm Jumpanoy Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่า nv เติมน้ำมันE20จะมีปัญหาหรือป่าวคับ

2. มีครับ(ถ้าไม่จ่ายเงิน)อิอิ

3. มีครับบ ถ้าปั๊มนั้นไม่มีe20 555 เติมได้แต่คงต้องตั้งไฟ และเพิ่มกล่องe20 เปลี่ยนสายน้ำมัน เครื่องหัวฉีดป่าววว

4. กล่องราคาเท่าไหร่ครับ หาข้อมูล

5. Petch Winston

Petch Winston Guest

0
    0
    0
    ผมเติมตั้งแต่มันเริ่มมีอ20

6. Petch Winston

0
    0
    0
    จนตอนนี้ขายรถไป สิ่งที่เปลี่ยนคือท่อยางเท่านั้น ไม่ได้เปลี่ยนเพราะ อี20 แต่เปลี่ยนเพราะมันเก่าจนแตกลายงา จนขายรถแล้วตอนนี้

7. Petch Winston

0
    0
    0
    ส่วนไฟผมตั้งแก่ขึ้นกว่าเดิมๆนิดหนึ่ง อันนี้ตั้งสำหรับใช้ lpg ให้ได้ประโยชน์สูงสุด ไม่เกี่ยวกับ อี20 เลย 555

8. Chalerm Jumpanoy

Chalerm Jumpanoy Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้