ป่วยหนักเกินจะซ่อม ยกเลยช่าง ลูกค้าจัดหาเครื่องมาเอง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ป่วยหนักเกินจะซ่อม ยกเลยช่าง ลูกค้าจัดหาเครื่องมาเอง

1. ยกรถออกจากเครื่องเลยหรอครับนี่

2. เป็นทุกช่างเลยใช่ไหมพี่ยุทธ

3. เป็นอะไรครับ

4. วาวรั่ว แหวนหลวม หัวเทียนบอด กิน นมค. ลูกปืนหอน คอมใกล้น็อค เพลาขับดัง เกียร์ 5 หลุด ฯลฯ

5. ของผมก็หนัก

6. ฝาโก่ง ปั้มน้ำพัง ซิลแข็ง เปลี่ยนทุกตัว ท่อยางชำรุดท่อน้ำสนิมกิน

7. ทั้งหมดนี้ เปลี่ยนและซ้อมใหม่หมดเลยครับ เดียวเช็คบิลพรุ่งนี้มาชมกันจะถึงหมืนบาทมั่ย กำรื้ออกมามีแต่เจอของพัง

ปีที่แล้วยกครัชทั้งชุดหวีฟายวินลูกปืน ล่าสุดเปลี่ยนคอยใหม่หัวเทียนใหม่ โช็คหน้าใหม่ เจ็บนะ ผมเจ็บมาเยอะจริง แต่ผมก็ทน คิดจะขายหลายที่แต่ราคาก็ถูกเกิน ขายได้ไม่ถึงแสน เลยคิดว่าทนเจ็บ ทำที่เดียวหนักเก็บไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้