พอทราบกันไหมครับว่า นักแข่ง F1 ตอนที่ไม่มีแข่งเขาซ้อมกันอย่างไร

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Desperate KartRacer, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    พอทราบกันไหมครับว่า นักแข่ง F1 ตอนที่ไม่มีแข่งเขาซ้อมกันอย่างไร
    หรือว่าเขาไม่ต้องซ้อมครับ ไปรอจริงกับรถตอน Friday Practice ก่อนแข่งเลย
    โดยตอนไม่มีแข่งก็ Fit ร่างกาย ไป

เป็นอย่างนี้หรือป่าวครับ

หรือถ้าซ้อมซ้อมกับรถอะไรครับเนี่ย

ขอบคุณครับ

บ้างครั้งเวลาเว้นช่วยแต่ล่ะสนามสามอาทิตย์ เค้าก็จะไปเซ็ทรถกันนิครับ เช่นที่Jerez ไง ก็เป็นอีกโอกาสที่นักแข่งได้ทำความคุ้นเคยกับรถขึ้นอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้