พึ่งเติมน้ำมันมา 500 เมื่อวาน วันนี้มันลดราคา เซ็ง แล้วอีกตั้งนานกว่าจะได้เติมอีก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พึ่งเติมน้ำมันมา 500 เมื่อวาน วันนี้มันลดราคา เซ็ง แล้วอีกตั้งนานกว่าจะได้เติมอีก

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เติมอีก 500 ดิพี่

2. ก็ว่างั้นแหละครับพี่เอ

3. ดูข่าวเมื่อกี๊ เค้าว่าน้ำมันจะลดอีก แต่จะขึ้นราคาแก๊สทั้ง LPG และ CNG

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมก็เติมมาเมื่อวาน วันนี้ เซ็งเลย

5. อ ยุทธ เอาตังมาให้ผมเติมของผมก้อได้555

6. ลดเกือบสี่บาทท

เห้นข่าวแต่จะเพิ่ม ดีเซล น่ะ จิงป่าวไม่รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้