วัดรอบ สายตัวนี้ต่อใส่อะไรหรอครับ เครื่อง ga16dne

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Esprit Natapat, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Esprit Natapat

Esprit Natapat Guest

0
    0
    0
    วัดรอบ สายตัวนี้ต่อใส่อะไรหรอครับ เครื่อง ga16dne

2. ดูจะเป้นวัดรอบ ถ้าวัดโวลสายไฟจะ3-5เส้น เดานะ ไม่มีเขียนที่ตูดหรือที่กล่องเกจหรา

3. สายสีแดง ต่อเข้ากับคอลย์ คับ

4. Esprit Natapat

Esprit Natapat Guest

0
    0
    0
    เข้าขั้ว +หรือ- ครับ ไม่รู้จริงๆ

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เข้าคอยล์ขั้วลบ แต่ถ้าเครื่องหัวฉีด ต่อเข้าที่กล่องจะดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้