โช๊ค อีโว 3 ทั้ง 4 ต้น ราคาเท่าไหล่ครับ...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย zaznext, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaznext

zaznext Member Member

83
    0
    6
    รบกวนช่วยบอกราคาและสถานที่ซื้อทีครับ
    จากนครสวรรค์ ขอบคุณมากครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2008
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    หาในอินเตอร์เน็ทก่อนครับ
    เพราะอะไหล่ 1-3 ตอนนี้หายาก แทบทุกชิ้น
    หรือสอบถามพี่ตุ๋ย www.mitsusport.com ครับ

ถ้าจะเล่นโช้คอีโว 1-3 หาโช้คแต่งเล่นดีกว่าครับ เพราะรถจะสูงขึ้นมาก เพราะสปริงเดิมอีโว3จะสูงมาก
    หาพวก CUSCO ZERO1 พวกนี้ราคาไม่เท่าไร ใส่แล้วจบ

3. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    ประมาณ 5500 แล้วแต่สภาพคับ ถ้าเครื่องเดิมE car ใส่ไม่ได้คับ ต้องตัดสปริงคับเพราะหน้าจะลอยมากๆ เครื่องมันเบากว่ามากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้