เช็คสภาพรถผมเอง มองไปมองมาทำไมโล่งๆ ทำงัยดีเนี่ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เพ้ง แอร์เซอร์วิส, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เช็คสภาพรถผมเอง มองไปมองมาทำไมโล่งๆ ทำงัยดีเนี่ย

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ซื้อใหมครับพี่555+

2. หายากมั้ยครับ

3. Prasert Boonuan

Prasert Boonuan Guest

0
    0
    0
    มองตรงไหน_ฝาครอบดุมรุ่นนี้ไม่มี/แต่ฝาครอบน็อตล้ออันใหญ่4ตัวเส้นผ่าศูนย์กลางคืนหนึ่งตลาดของเก้าหรือร้านขายแม็ก_สั่งซื้อ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถือฝาไปเทียบเลยครับ คลองถมพี่เพ้ง

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พิกัด แถวๆตรอกข้างตึกกองปราบเก่า ทางเดินไปตึกศรีวรจักร

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่มันจะไม่มีโลโก้นิสสันนะครับ

7. คนเขาทักมาครับว่าทำไม่มีฝาครอบแกนเพลาเดี๋ยวฝุ่นทรายจะเข้าไปลูกปืนพัง ถึวบางอ้อครับ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ที่ลูกปืน มันมียางกันฝุ่น ครับ

9. มันไม่มีตัวอย่างซักล้อ พี่แจ๊ค

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รถผมก็ไม่ได้ใส่

11. อ๋อ...งั้นหัวจุกครอบไม่มีก็ได้ว่างั้น

12. โล่งหน่อย

13. เวลาขับผ่านถนนเป็นลอนๆมันร่อน ตอนเช้ามาเช็คดู ยางครอบกระบอกไฮโดลิคมันขาดเลยโยคได้ทำงัยพี่แจ๊ค

14. Prasert Boonuan

0
    0
    0
    ยางยึดแร็ดมีขาย_ร้านอะไหล่

15. ใส่ยากมั้ยพี่

16. Prasert Boonuan

0
    0
    0
    รถนิสสันขับหน้า_หรือนี่ห้ออะไรก็แล้วแต่จะไม่มีฝาครอบดุมล้อ_ยกเว้นฝาครอบแม็กให้ดูสวยงามของแม็กเท่านั้นเอง_คับ

17. Prasert Boonuan

0
    0
    0
    แร็ดอันหนึ่ง_หนึ่งคันมีสองข้าง_ช้าย_ขวา_ยากหน่อย_ช่างดีทีสุด_ค่าแรงค่าของประมาณหนึงพันบาทสองข้าง_คับ

18. ตอนผมใช้ nv ของผมหลุดหายหมด พอดีที่ทำงานเป้นโรงกลึง จึงให้พี่ที่ทำงานใช่ แท่นพลสาติก กลึงเป้ยฝาใส่ไปแทน ก้พอใช่ได้ครับ...ตอนนี้ไม่ได้ใช่ nv แล้วไม่ไงจะถ่ายรูปลงให้ดูครับ

19. ขอบคุณมากพี่ประเสร็ฐพี่ศรเมฆาและพี่พรานหยิกที่ให้ข้อมูล

20. ของผมก็อย่างนี้แหละ

21. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ตลาด อ.ต.ก. ข้างสวนจตุจักรก็มีนะครับ แต่ราคาไม่ทราบครับ

ขอบคณมากมายคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้