รบกวนหน่อยครับ nv ผมช่วงล่าง นรกมากเลย มีใครพอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับ ร้านไหนทำดีๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Note ReggaeMetal BluesPunk, 4 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ nv ผมช่วงล่าง นรกมากเลย มีใครพอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับ ร้านไหนทำดีๆ เอาแบบ นิ่งเงียบเหมือนตอน ออกป้ายแดงใหม่ๆ ใครพอทราบ ร้านทำช่วงล่างเทพโคตรๆ รบกวน บอกทีครับ ดั่งมากจน น่ากลัว เลยรถผม ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้าต้องการขนาดนั้นก็จัดของแท้ ของใหม่หมดทั้งหมดเลยคับช่วงล่างนะ

2. พอจะทราบ ราคาไหมครับ ช่วย ประเมิณราคาให้หน่อย

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าของแท้ด้วย ใหม่ด้วยก็น่าจะสัก4-50000 เห็นจะได้คับ

4. ขอบคุณครับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าเอาแบบของใหม่พอใช้ได้สักปีสองปีก็สัก10000 น่าจะเอาอยู่

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อยู่ที่งบเรามากกว่าคับ ส่วนช่วงล่างก็ต้องเช็คก่อนว่าต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง อะไรเสียบ้าง ถึงจะประเมิณราคาจริงๆกันได้

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าเข้าไปร้านแบบบอกช่างเปลี่ยนใหม่หมด ก็คงโดยไม่ต่ำกว่า 20000 หรอกคับ แนะนำเอาไปเช็คก่อน ประเมินราคาก่อน ค่อยตัดสิ้นใจทำ

8. ขอบคุณอีกทีครับ

9. ตามพี่เอว่าเลย นำรถเข้าอู่ตรวจเช็คช่วงล่างก่อนเลย จดรายการที่ช่างบอกต้องเปลี่ยนอะไร บ้าง แล้วเอามาประเมินราคาค่าของ อะไหล่บางตัว ที่พอหาซื้อได้เอง ก็ไม่ต้องโดนร้านบวกเพิ่ม

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ตังมาข่าวเงียบ

11. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    แนะนำ โชว์จุ่งคลองเตยไว้ 1 ร้านครับ

ไปกิ่งแก้วนะไปตามหาพี่ชายสุดหล่อที่สุดที่ชื่อแจ็คนะ เขานะเทพ พอๆกะ อ ยุทธ ครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้