ราคาประมาณนี้okไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pee Ton, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
    ราคาประมาณนี้okไหมครับ

2. ราคามิตรภาพเลยล่ะครับ เป็นอู่ประจำได้เลย

3. ว้าววววว..

4. ทำไรครับนิ

5. ราคาแจ๋วเลยแถวบ้านผมคงแพงแน่ๆ

6. ทำไรครับผม

7. นายบอย ร้อยเรื่อง

8. อันนี้ยกชุดเลยใช่ปะครับ พวกลูกหมากอะครับ

9. อะไหล่ราคาช่างเลยครับ วันนี้ไปซ้อเองอยู่เหมือนกัน ยางกันฝุ่นเพลานอกผมซื้อมา 240 เพลาใน 200 จารบีเพลากระปุกละ 120 อันนี้ช่างคิดถูกกว่าผมซ้อเองอีกง่ะ

10. ผมก้อกำลังจะจัดการอยู่เหมือนกันเห็นราคาแล้วพอมีหวังแล้วครับ

11. รายจ่ายวันนี้ทั้งหมดของผม 1.โช้คหน้า 1 คู่ 2400 2.ยางกันฝุ่นเพลาซ้าย นอก-ใน 440 3.ยางกันฝุ่นคันชักคันส่งสองตัว 20 4.จารบีหัวเพลา 120 รวม 2980 ค่าแรงไม่คิด ผมมีช่างส่วนตัว

12. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ ชาวNV

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้