แพงมั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โต เอ็นวีเฟี้ยว, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แพงมั้ยครับ

1. ไม่แพงหรอกครับเพราะเราทำเองไม่ได้ ราคาค่าของเขาก้อไม่ได้บวกจนน่าเกลียดพอได้ยุครับ

2. ราคาใช้ได้ครับยังไม่ถือว่าฟัน แต่ว่ามีรายการแปลก ๆ คือ "กลึงบูชแร็ค" มันตัวใหนหว่า???

3. ราคาโอเครนะ

4. ตั้ง0 ถูก ผมตั้ง 250 ยางแท่นเครื่อง ผมเคยเปลี่ยน350 ยางหุ่มแรค120/ตัว จารบีเทรน80/ป๋องเล็ก ยางหุ้มเพลา220/ตัว บวกลบนิดหน่อย ค่ามือค่าแรงค่าวิชาช่าง

5. ยางหุ้มแรคผมก็ขาด ทำที่ไหนครับ

6. เราทำเองม้ยได้ผมหนักตรงขาแท่นเครื่องอันเดิมมันเอียงยางเพลาขับขาดบ่อย

7. อย่างว่าราคาแต่ระร้านมั่ยเท่ากันแน่ลูกค้าประจำเกีอบ10ปีแล้วครับ

8. รุ่นเดียวสีเดียวกัยเลย แถวไหนครับ

9. พิษณุโลกครับปี96ใช้เข้าปีที่10แล้วครับ

10. คิดว่าอยู่กทม555

11. พี่น้องกัน

12. เผื่อมีโอกาสได้เจอครับรักNVครับ

13. เหมือนป่ะ

14. แต่ผมเก่ากว่าเท่านั้น(เหมือนเจ้าของ)

15. ผมสีพองรอบคันแล้วครับ

16. มันรุ่นผู้อาวุโสครับ

17. ขอผมอย่าสะกิดแรงเดี๋ยวสนิมหลุด

แต่ยังแรงอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้