มรดกตกทอดครับคันนี้ จอดอยู่บ้านมานาน เลยจับลงเครื่องใหม่(เครืองรุ่นเดิม) ติดแก็ซ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หนุ่ม หนองกระทุ่ม, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มรดกตกทอดครับคันนี้ จอดอยู่บ้านมานาน เลยจับลงเครื่องใหม่(เครืองรุ่นเดิม) ติดแก็ซ ทำสีเปลี่ยนโช๊ค ลงเครื่องเสียงครับ เน้นเดิมๆขี่ชิวไปก่อน ชื่อแบงค์ครับ บ้านอยู่ จ.ราชรี มาทำงานอยู่ดุสิต กทม. ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เพื่อขอคำปรึกษาเรื่องอะไหล่ และการใช้งานครับ ขอบคุณครับ

1. ยินดีต้อนรับค่ะ

2. มรดกอันล้ำค่าครับ

3. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อนาคตว่าจะติด พวงมาลัยเพาเวอร์ ไม่ทราบราคาเท่าไหร

4. สอบถามพี่เอ Apichat Uttrapun เลยค่ะ

5. ครับว่างๆเดี๋ยวทักไปครับ ยังไม่รีบ อิอิ

6. พาวเวอร์สามพันห้า รวมค่าแรงก็ประมาณสี่พันนิดๆ จ้า

7. เก็บตังค์ก่อนละกัน ขอบคุณครับ ^ ^

8. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ลงเครื่องคาบูGA 16 ตัวเดิมหรอคับ ติดแก็สแล้วเป็นไงบ้างวิ่งดีไหม ว่จะติดเหมือนกันแต่ยังกลัวๆอยู่ แล้วทำสีไปเท่าไหร่ครับทำในห้องเครื่องด้วยป่าว

9. รู้สึกจะติด ตัวเดิมเป็นคาบู ผมเปลี่ยนเป็นรุ่นตัวหัวฉีดของNVนะครับ(หรือเปล่าเห็นเขาว่ามา) เรียกว่ารุ่นอะไรผมก็เรียกไม่ถูก หมดไปทั้งหมดรวมๆ 7หมื่นครับ

10. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนสีป่าวครับ หรือรถเดิมสีขาวอยู่แล้ว

11. สีขาวอยู่แล้วครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สนใจติดต่อมาคับเพาเวอร์

13. รถเดิมๆๆjdmจัดเรยพี่เอ พี่แจ๊ค

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำใหม่ขนาดนี้ใช้กันยาวๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้