ขอขอบพระคุณพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ที่ลงทะเบียน 35 ท่าน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขอขอบพระคุณพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ที่ลงทะเบียน 35 ท่าน และสมาชิกที่ไม่ประสงค์ลงทะเบียน งานนี้อาจติดๆขัดๆ ผมอาจดูแลไม่ทั่วถึง เพราะมัวไปทำนู่นทำนี่หลายๆอย่าง ขอบคุณผู้ติดตามสมาชิกด้วยนะครับที่อุส่าห์มา ผิดพลาดประการใดขอน้อมรับความเห็นครับ ส่วนคราวหน้าใครมีสถานที่ดีๆแนะนำกันมาครับแล้วเราจะไปเยือนกัน ขอขอบพระคุณอย่างสูง แจ๊คครับ

2. ผมไปไม่ได้แต่ส่งใจไปน๊ะครับพี่

3. สนุกครับ...และขอบคุณผู้สนับสนุนของรางวัล...ครับผม

4. เสียดายคับผมไปไม่ได้ผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยากเจอพี่น้องชาวnvทุกคนคับ(ถึงรถจะเก่าเเต่ใจมันเเรงคับ ขอให้พี่น้องทุกคนมีความสุขคับ)

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกัน!!!

6. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    สนุก เฮฮา ได้เห็นรถแต่งสวยๆหลายคันเลย กิเลสเกิดคร้าบบบบ

7. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับของรางวัลนะครับ และขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านนะครับ

8. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    นี่ไงรางวัลที่1 (^O^)

9. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    รวมๆที่ไม่ลงทะเบียน น่าจะมี 40+ คันได้ ^^ ขอบคุณ พ่องาน (น้องแจ๊ค) และยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

11. รางวัลน้ำใจ มากมายเหลือล้น ถึงแม้จะไปช้า แต่ก็มาด้วยใจ ใจๆๆๆสู้ๆๆๆหรือๆๆๆป่าววว

12. รอบนี้ติดงาน รอบหน้าเราต้องไม่พลาดสิ (เสียดายจัง)

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้