พี่คับ TD05H กับ TF06-1 ใสโข่งหลังเล็กสุดได้เบอร์ไรคับ แบบที่ไม่ร้อนนะคับ แล้วปลายยังมีดึงอะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย [email protected], 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeep911@D-Maxclub.net

[email protected] New Member Member

65
    1
    0
    3.0 Ddi คอมมอลเรลคับ ขอบคุณคับ

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ถ้าเป็น TF06 แนะนำ 48 mm ครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเฟืองท้ายแล้วน่าจะ 40 mm ครับ

3. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    โข่งมิตซูเบอร์ 6 กำลังดีครับ สำหรับคอมมอลเรล ทำกล่องนะครับ

4. m-power

m-power New Member Member

21
    0
    0
    ตามมาดู.....

5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

เห็นด้วยครับ 40 แหล่มเลย

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขึ้นอยู่กับหลายอย่างครับ........ถ้าทำไปเยอะๆ มันก็จะต้องขยับอะไรๆตามไปอีกหลายอย่าง

ส่วนตัวยังไงคิดว่าเล็กไปก็ไม่ดี...

7. เครี่องเดิมไม่โมไม่แรงสาด

up.....

8. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มีคนบอกว่า เครื่อง เชฟ กับเครื่อง อีสุ ทำแล้วแรงไม่เท่ากัน.............จริงหรือไม่ ครับ

และ ปีนี้ คนที่ทำรถสนามแชมป์ปีที่แล้ว จะทำอีสุลงแข่ง คอยติดตามดูครับ ว่าเจ๋งที่รถรถหรือเจ๋งที่คนทำ.... (ข่าววงใน)

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

แล้ว ถ้า ไดเร็ค 2500 td 07-10 เฟืองท้าย 3.5 ปั๊ม 12 ต้องทำไรอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้