ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังสือ SOUNDMOBIL หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย B ing, 6 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B ing

B ing New Member Member

12
    0
    0
    ไม่รู้ว่าจะรู้จักกันเปล่าครับที่หน้าปกมีผู้หญิง XX อะ

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ส่วนตัวไม่ค่อยชอบ ส่วนมากมีเเต่โฆษณาร้านชื่อดังเท่านั้น ไม่ค่อยได้ความรู้ครับ
    มีเเต่เอารถมาโชว์ ชอบ CAR STRERIO มากกว่า

3. Ice_Breakers

Ice_Breakers Legend (R.I.P.)

40
    1
    0
    ป๋ม ว่า โอเค น่ะครับ

อ่านง่ายๆ รูปเยอะดี ไม่เครียดมาก

เน้น รูป งานติดตั้งสวยๆ ทั้งไทย และต่างประเทศ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ไม่ขอออกความเห็นนะคับ แต่อยากให้ลองอ่าน Sound&Security คับ

5. PALM@DMC

PALM@DMC New Member Member

7
    0
    0
    Sound&Security อีกเสียงคัป เนื้อหาแน่นกว่าเยอะเลย

6. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ไม่เคยอ่านสักอันครับ - -"

7. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    รูปเยอะครับ เนื้อหาก็ปานกลาง

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ขอตินิดนึงครับ สิ้นค้าที่อยู่ในหนังสือส่วนมากจะเป็น สินค้าที่อยู่ในญี่ปุ่น อะครับ มันไม่ค่อยตรงกับตลาดบ้านเราเท่าใหร่ แต่ชอบ ตรง รูปงานติดตั้ง ของต่างประเทศอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้