อยากลองเลยต้อง...จัดซะ ! vvl

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Art Pitworks, 2 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Pitworks

Art Pitworks Guest

0
    0
    0
    อยากลองเลยต้อง...จัดซะ ! vvl

2. ซื้อเครื่องมาเท่าไรครับ

3. Art Pitworks

0
    0
    0
    เครื่อง เกียร์ธรรมดา กล่อง เพลา ยางแท่นเครื่องตรงรุ่น 26000 คับ

4. ขอบคุณครับ กำลังดูๆอยู่คับ ระหว่าง sr20vvl กับ sr20det

5. O Car Evolution มันต้องSR20DET เพราะคนขับน้ำหนักมาก ทีนี้หลังติดเบาะจิ๋มติดล้อแน่ๆ555

6. ของมันต้องมี ไช่มั้ยพี่ 555555

7. Solu Natt

Solu Natt Guest

0
    0
    0
    หล่อเลยคับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วางเบ็ดเสร็จเท่าไรคับนี้

9. Art Pitworks

0
    0
    0
    ค่าวาง วายรื่ง ถังน้ำมันมีปั๊มติ๊ก หม้อน้ำพร้อมพัดลม น.ม.ค. กรอง น.ม.ก. อะไหล่จุกจิก ทำแอร์ น่าจะบวกไปอีกประมาณ 17000 นะคับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  11. สวดยอดดnvแต่ละคันนนน altis ตามมะทันแร้วววววว

12. Aoy Rattiya

Aoy Rattiya Guest

0
    0
    0
    ราคาเครื่อง กะชุดไฟ ไม่เอาเกียร์อยู่เท่าไหร่ครับ

13. Narongrit Anuwat

Narongrit Anuwat Guest

0
    0
    0
    เครื่องใหย่ขึ้น อย่าลืม ท่อไอเสีย ใหม่ พร้อมพักปลายด้วยนะครับ

14. สุดติ่ง...ตลิ่งชัน >_p>

15. ช่วงล่างทำอะไรเพิ่มไหม

16. Art Pitworks

0
    0
    0
    ตอนนี้เดินท่อไอเสียใหม่ 2.2 นิ้ว อัตราเร่งดีมากคับ ส่วนช่วงล่าง ด้องปร้บปรุงแน่นอน รู้สึกได้เลยว่านิ่มเกินไป เบรคหน้าใช้ของ พรีเซียอยู่พอได้คับแต่หาผ้าเบรคที่ดีกว่าเดิมมาเปลี่ยนซะหน่อย

อยากได้ที่สวดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้