จัดมาใส่แล้วววrokbul. เบรคดีไม่กินจานนแต่ผมว่ามันไม่ค่อยอยู่เวลาจานเย้น....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เธอยังคิดถึง ฉันทุกนาที หรือเปล่า, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดมาใส่แล้วววrokbul. เบรคดีไม่กินจานนแต่ผมว่ามันไม่ค่อยอยู่เวลาจานเย้น. ถ้าร้อนนิสหน่อยดีมากก หัวไม่ทิ่มมนุ่มๆๆ จานไม่มีเขม่า. ไม่มีแร่ใยหินด้วยย

1. 700-900ตามราคาแต่ละล้านพี่ แต่เบรคอยู่ดีจังง. จานไม่ร้อนมากกด้วยย ไม่สะสมความร้อนนครับบ

2. ใกล้จะหมดอยู่พอดี

3. อันเก่าให้ร้านรุ้จักใส่หลอกใส่อันละสามสี่ร้อยพวกแท้กซี่ให้ซะงั้น เบรคงืดดดดๆๆๆ

4. อันนนี้เจียจานใหม่ยังไม่กินรอยเลยถือว่าดีทีเดียว

5. มีเขียนtosๆๆfree เรียกมะถูกกก555

6. Petch Winston

Petch Winston Guest

0
    0
    0
    Asbestos free = ไม่มีแร่ใยหิน

7. นั่นละะๆ5555

8. เค้าว่าโรงงานเดียวกับเบนดิก ไม่รู้จริงป่าว ใช้เซรามิกเหมือนกัน

9. แน้วมันดีไหม. อ ยุทธ

10. ดีมากครับ ยิ่งร้อนยิ่งหนึบ ผมใช้เบนดิก genaral CT เสียอยู่อย่างนึง ถ้าวิ่งช้า ๆ เบรกแล้วจะมีเสียงหน่อย ๆ

11. ครับบเหมือนกันเรยยย เอายู่ จริงๆๆ เบนดิ้กแพง. กินจานนไหมม อ ยุทธ

12. ไม่รู้อ่ะ สั่นก็เจีย บางก็เปลี่ยน ไม่ค่อยได้สนใจเรื่องกินไม่กินอ่ะครับ เบรกแล้วเฟด น่ากลัวกว่า :p

ช่ายเรยยผมเป้นมาเรยตัดสินใจเปลี่ยนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้