ขอถามเรื่องเครื่อง 4g63ที่ติดอยู่ในกาแลนด์ตัวนอก2000ccหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย สันติ จันทะพุก, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช่ตัวที่มันเป็นเครื่องแคมเดี่ยวหรือเปล่าครับที่มันหน้าตาเหมือนเครื่อง1800 บ้านเรา แต่บล็อกมันจะใหญ่กว่าเป็นเครื่องที่มีแอรืโฟร์หรือปล่าครับเคยเห็นช่างเขาบอกว่ามันเป็นเครื่องที่มากับ สเปควากอนตัวแรก ใช่ใหมครับ ถ้าวางในอีคาร์มันจะดีใหมครับ พอดีมีอยู่เครื่องหนึ่งแต่ยังลังเลว่าจะวางดีใหมพอดีงบน้อย

ตัวเดียวกันกับอัลติม่า 4สูบบ้านเรา 4G63 SOHC 140 ม้า อะไหล่มีเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้