ขอ คำแนะนำหน่อยนะครับ พอดีผมกำจะสั่งซื้อ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Polsawat Chachamroen Yaris, 11 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอ คำแนะนำหน่อยนะครับ พอดีผมกำจะสั่งซื้อ กล้องควบคุมไฟฟ้ามันช้วยให้เร่งดีขึ้นมากมัยครับพี่ๆ มีผมเสียมัยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    โทรเลขคับ บางที่ไม่เห็น

3. อ้าวกล่องผมนิ

4. Ngagex รักในหลวง โทษทีครับ พึ่งเห็นข้อความ ถ้าส่งมาก่อนรับเป็นเพื่อน ข้อความจะไม่ได้แจ้งเตือนครับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    นี้คับตัวจริงเสียจริงมาแล้วคับ

6. ถ้าไม่เห็นโพสนี้ผมยังไม่รู้เลยว่าเค้าทักมา >p>

7. พี่เอ Apichat Uttrapun สมัยนี้เค้าเลิกใช้แล้วนะ โทรเลข อะ ^_^

8. ขอบคุณ NV Club ครับ มิตติ้งคราวหน้า สงสัยต้องเอาไปแจก ซัก 3 กล่อง ^_^

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อ้าวเขาเลิกใช้แล้วรึโทรเลขเนี้ย 55555

10. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    ใส่แล้วครับดีมากๆ ใส่วันงาน ขอบคุณ พี่เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถึงว่าโทรเลขไปสั่งกล่องอาจาร์ย2000กล่องยังไม่ได้สักที ....อิอิ

12. อาจารย์ จัดส่งให้พี่เอ ด้วยนะครับ ฮาๆๆๆ

13. ถ้า 2000 กล่องจะไปส่งเองถึงที่เลยครับ ฮ่าๆ

14. คาบูลติดดายใช่มัยครับ

15. Yonet Mansarids

Yonet Mansarids Guest

0
    0
    0
    ผมก็ติดต่อแต่ไม่มีใครตอบสนใจครับ

16. ติดได้หมดครับป๋ม ยกเว้นติดตังค์ ติดไม่ได้ครับ คิคิ

17. Yonet Mansarids

Yonet Mansarids Guest

0
    0
    0
    เบอร์โทรมาผมจะโทรหาอินบอกมาก็ได้ครับ

18. ว่าจะ เซ็น ซัก กล่อง2กล่อง อิอิ

19. งันผมสั่งเลยละกันครับพี่ เจิ้น เตชะ

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รออาจาร์ยคอนเฟริมออเดอกลับมาทางโทรเลขก่อน ถึงจะสั่ง 2000 กล่องคับ

21. ไออย๋าเค้าเลิกใช้แล้วอ่า - -"

22. ถ้าเป็นเครื่องระบบดูดติดได้ไหมคับ

Med Minkza ได้ครับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้