จัดรีเลย์ กระจกซ่ะหน่อย มันขึึ้นช้ามาก สมบรูณมากๆ ไคมีปัญหาเหมื่อนกันปรึกษาได้น่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สัก กะ เบือ คนน่ารัก, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดรีเลย์ กระจกซ่ะหน่อย มันขึึ้นช้ามาก สมบรูณมากๆ ไคมีปัญหาเหมื่อนกันปรึกษาได้น่ะครับ ไม่คิดตังครับ (ขอสัก หนึ่งเมาก้อพอ 55 )

1. ของผมมันฝืดๆ เกิดจากอะไรครับ

2. เป้นเหมือนกันเหมือนนอืดดๆๆ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผมฝั่งคนนั่งขึ้นช้ามากเหมือนกัน เกิดจากอะไรคับ แก้ไขงัยได้บ้างคับ

4. ไม่ต้องกดพี่เอ555 ผมขอโทดด

5. มันดินไฟมากก. ผมว่ารีเลเพิ่มไฟจำเป้นนะเพราะมันไม่ได้ต่อพ่วงกะรีเล. สังเกตไฟกะพริบเลยยน

6. ของผมทำ ต่อหนึ่งประตูครับ

7. ทำได้ทุกบานครับ

8. ต่อไงถ่ายรูปหน่อยครับบรอชม

9. เด่วพรุ่งนี้ผมผมเอาวงจรชัดๆให้ครับ

10. เครครับบบขอบคุนล่วงหน้าาอิอิ

11. ตอนนี้ผมดื่มแล้วเดี่ยวไม่ชัวครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยากทำคับเรื่องวงจรผมไม่เป็นเลยคับ

13. ของผมไม่ขึ้นเลยมือหมุนมันรูดครับ... ถ้าแปลงมันซักกี่กะตังครับ

14. ต่อเหมือนรีเลย์รถกระป๋อง ^_^

15. Tong Ok

Tong Ok Guest

0
    0
    0
    ของเค้าเป็นทั้งสองอันเลยอ่ะ กว่าจะขึ้นจะลง อืดซะ

16. มาแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะเข้าใจป่าว เด่วมีแบบชัดกว่านี้ อันนี้เปนวงจรครับ

อีกแบบคับ น่าจะเข้าใจง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้