เป็นไงกันบ้าง

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    เห็นพักนี้บอร์ดเงียบๆ เพื่อนๆ หายไปไหน รายงานตัวด่วนครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ผมมาทุกวันครับช่วงนี้ตกงานเลยว่างหน่อย ว่าจะไปหาปั๊ม 4 พอดมาใส่ซะหน่อยจะได้เท่ๆ อ๋อ หน้ากากก็ต้องเปลี่ยนเพราะแตกบังโคนอีกเปลี่ยนเช่นกัน เพราะสีหน้ากากขาวเดิมไม่มีแล้วถ้าเปลี่ยนต้องเป็นสีขาวใหม่แล้วบังโคนดันเป็นสีขาวเก่า ( ฟอเวิด ขาว-ดำ รุ่นแรก ) ต้องซื้อบังโคนอีก สีจะได้เหมือนกัน ไม่รู้จะคุยอะไรเฟ้อเจ้อไปเรื่อยละผมอ่ะ อิอิ

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    อิจฉาจริงๆคนรวย ลงปั้ม 4 พอต ด้วย ของผมสัก 2 พอตได้ไหม

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    โห่ๆ ใส่ของปลอมครับ 555 หายจะได้ไม่ค่อยเสียดาย หุหุ

5. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    อยู่ดีมีสุขครับ งานเยอะมากๆๆไม่มีเวลาเล่นเลย

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แอบมาดู คับ อิอิ

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่ต้องแอบครับเข้ามาคุยเลยยยยยย

8. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    มาแล้วคับ ผมสมาชิกไหม่คับ สวัสดีคับพี่ๆ

9. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- ใช้ ของ ปลอม ระวัง ชีวิต จะ โดน ปลอม ด้วยนะครับ ขับ ดีๆ นะ

10. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ช่วงนี้ฝนตกนะครับ ขับขี่ด้วยความระมัดระวังด้วย

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    มานะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้