TFR เค้าวาง 1JZ พร้อมจูน + เบ็ดเสร็จ ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่หรอคับพี่ๆ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย SEED_SIRIN, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SEED_SIRIN

SEED_SIRIN New Member Member

23
    0
    0
    อยากวางเจคับ ไม่ติดแก๊ส แต่อยากทราบว่าจะต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ แต่จะไปวาง:cry:ที่ไหนดี

จาวางคันในรูปอ่ะคับ

2. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    จัดไปก๊าบบบ..... อยากรู้เหมือนกาน

3. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แล้วแต่อุปกรณ์ครับ เตรียมไว้สัก แสน กำลังดี

4. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    จะวาง ตัว เทอร์โบ หรือ ธรรมดา ครับ ..........
    ค่า เครื่อง 1JZ-GE ใน ตอน นี้ สนน ราคา อยู่ ระหว่าง 22.00- 26.000 คร่าวๆ แล้ว แต่ ปี สภาพ เครื่อง การ รัปประกัน ทาง เชียงกง และอุปกรณ ที่ เค้า จัด ไห้ ตาม ราคาครับ .............
    และ แคร้ง ต้อง ไช้ แคร้ง กลาง ครับ หรือ จะไช้ แคร้ง หลัง ก็ ยี่ง ดี ครับ ค่า วาง ก็อยู่ ราว 8.000 - 15.000 แล้ว แต่ ทางอู่ ครับ ...ค่า วาย รี่ง ตางหาก รายละเอียด เนียน ครบ มากน้อย แค่ ไหน ..ราคา ก็อยู่ ราวๆ 3500- 12.000 ค่า วาย รี่ง สายไฟ ตาม สำนัก ต่าง ครับ
    และ อุปกรณื ต่าง หาก อีก จุกจิกเตรีมไว้ ไม่ เกิน 20.000 ครับ ลอง ดุ ครับ ..........
    ลอง โทร ปรึก ษา ช่าง เบริด์ ก้อได้ ครับ .......

5. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    คุณlee ไปวางเครื่องที่ไหนมาล่ะคับ เครื่องตัวล่าสุดนี่อ่ะ + ++

อย่าบอกว่าคุณลี่คือคนขวาสุดนะครับ

พระเจ้าช่วย กล้วยยักษ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้