ขอนุญาตินะครับ ใครพอเจอแบบนี้บ้างครับ ผมใชB14 ปี99 เวลากดคันเร่งตอนจะแซง ปรากฏว่า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kan Piether, 5 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kan Piether

Kan Piether Guest

0
    0
    0
    ขอนุญาตินะครับ
    ใครพอเจอแบบนี้บ้างครับ
    ผมใชB14 ปี99 เวลากดคันเร่งตอนจะแซง
    ปรากฏว่า เกียร์ไม่ทดลงมาเกียร์ต่ำเลย
    อืดเป็นเต่า ทั้งที่เมื่อก่อนใช้ได้อยู่
    เลยไปเข้าอู่แต่ก็ไม่หาย
    กลายเป็นว่า เกียร์1 กลายเป็นเกียร์ว่างซะงั้น
    ผมล่ะเซ็งช่างเลย ใครพอมีอู่เก่งๆบ้างครับ
    ผมอยู่บางบ่อ สมุทรปราการ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แถวๆ บางนาไม่รู้จักอู่เลยอะครับ
    แต่ถ้าแถวๆ ฝั่งธนมีแนะนำครับ

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เกียร กลายเป็นว่างได้ไง ยกเว้นเกียรพัง

4. ลองตั้งสายเกียร์ดูก่อนครับ ถ้ายังเหมือนเดิมก้อยกลงเปลี่ยนลูกใหม่เลยครับ

5. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ผมว่าเกียร์พัง

ไปนี่เลยครับ อู่ช่างเต้น ผมใช้บริการอยุ่ไม่แพง บริการดี ซกิ่งแก้ว11/1 081-4249741 เขาซ่อมนิสสันทุกรุ่น ลองเสิฟร์ดูในเน็ตครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้