งานเข้าแน่ฟังพระเสร็จต้องกลับแล้วเปลี่ยว....สุดๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าแน่ฟังพระเสร็จต้องกลับแล้วเปลี่ยว....สุดๆ

1. ก้อหาคนนั่งข้างๆสิพี่

2. นึกว่าจะไม่ทักกัน555

3. โทษทีไม่ได้ไปงานวันนั่นพอดีผมเข้าไปซื้อรถมาขาย..ฝนก็ตกเหมาะจริงๆวันนั่น

4. ไปซื้อยารีสมาขาย....เพิ่งทำเสร็จ

5. ครับๆ ไว้ โอกาศหน้าครับ

6. สวยๆครับ

7. ถึงไม่ได้ขับnvเราก็เป็นเพื่อนกันได้

8. Nvผมถ้าไม่ได้นุก...ก็ไม่จบเหมือนกันคนเนี้ยแฟนพันธุ์แท้จริงๆ

9. ยินดีครับพี่ ทักได้ตลอดครับมีอะไรให้ช่วยลอกได้ครับ

10. ตั้งใจจะซื้อมาทำไว้ขับเล่นๆกะนุก

11. ผมโมทย์นะคุณจำรัสวันน่าเจอกันทักเลย

ครับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้