เกียร์5หลุดครับ ขับๆไปแล้วต้องเอามือจับไว้ มีท่านใดเป็นมั้งครับ?...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sahapak Oumpancharoen, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียร์5หลุดครับ ขับๆไปแล้วต้องเอามือจับไว้ มีท่านใดเป็นมั้งครับ? เกียร์ลูกใหม่เท่าไหร่อ่ะครับ ขอคำแนะนำด้วย ตาเบ้า เกียร์ธรรมดาครับ

1. ผมเคยเป็น เกียร์5เข้าไม่ได้เลยแต่ตอน นี้ใส่ at แล้ว ^ ^

2. ซีลคอมเมท คงสึกครับ ผ่าเกียร์เปลี่ยน

3. ต้องแปลงเยอะมั้ย at ?

4. เปลี่ยนยกลูก เซียงกง คุ้มกว่ามั้ย ?

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ติดต่อพี่ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ด่วนเลยตอนนี้มีของ ช้าอดนะจ๊ะ!!! ผมเปลี่ยนเฟืองเกียร์5อย่างเดียวโดนไป4,500ใช้มา2ปีและ

6. พี่แจ็คเลยครับ

7. พี่คับของผมบี13ก็เป็นคับอยากรู้ว่าซ่อมต้องเปลี่ยนอะไรบ้างราคาเท่าไรคับ แต่ของผมเข้าแล้วว่างเลยไม่วิ่งคับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเกียรใหม่คับ ซ่อมไม่ค่อยจบ

9. ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ คับถามเขาก็บอกว่า4000-5000.mtเลยไม่แน่ใจ

10. เห็นพี่แจ็คมีอยู่ลูกหนึ่งนะครับ

11. ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

12. Wichai B. Keng

0
    0
    0
  13. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ถ้ามีตังค์ ผมซื้อเก็บแล้ว5555+

14. Wichai B. Keng

0
    0
    0
  15. สั่งเซียงกงไปแล้ว6,000ครับ แพงไปป่ะครับ?

16. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    อ้าวสงสัยต้องรีบเก็บตังค์ซื้อเก็บไว้ก่อน5555+

17. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ไม่แพงหรอกครับถ้าหาได้สดวก

18. เอาปะขายให้ อิอิ!

19. เท่าไหร่คับน้าแมน อย่าแรงนะคับ

20. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เกียรไรคับหกพัน

21. mt ใช้กับga16beได้ป่าวคับรถบี13คับ

22. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เชียงกงไหนหว่า ^_^

23. เชียงกง กิ่งแก้วดิ^_^

24. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีแต่แพงกว่า 6000 ครับ แถมหายากมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้