คันนี้ซิครับ ตามไม่ทันเลย ไม่กล้าตามมีเด็กอยู่ในรถด้วย! สายเอเชียชัยนาท-นครสวรรค์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Hnumnakorn Sithichai, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คันนี้ซิครับ ตามไม่ทันเลย ไม่กล้าตามมีเด็กอยู่ในรถด้วย! สายเอเชียชัยนาท-นครสวรรค์ ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยนะครับ

1. จับยามสามตาตรวจดูแล้ว นะจะเปนรถคุนกี้นะ

2. ไม่น่าใช่นะ

3. ที่เห็นคือ ไฟท้ายโดนัส ช่วงเวลา18.00น.

4. ในรูปรถกระบะ ไม่ใช่แวน ถ้ารถกี้ต้องเป็นแวน

5. คนข้างๆ บอกอย่าขับเร็ว กลัวลูกร้องอย่างที่เป็นข่าว!555 แต่รถเค้าแรงจิง ทิ้งหายเลย

6. สงสัยเปนคันนี้เลย เหนว่าจะลองเทสรถ บุญแล้วทูลหัว มีผัวขับเชพ สเดียวกันเลย. ี

7. ไม่ใช่ ๆ ผมถึง กรุงเทพแต่เที่ยงแล้วครับบบ

8. ขากลับนครสวรรค์ครับ

9. เคยเจอคันนี้ป่ะ

10. ไม่เคยยยย ฮาๆๆๆๆๆๆ

11. เจอแต่คันนี้คับมาที่บ้านเลย

12. ขำอะไร แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ

13. ไม่เคยเจอ กลัว วิ่งตามแล้ว ชน ท่อ อิอิ

14. รถผมเองคัฟ

15. สมาชิกจาก รังสิต นี้เอง

16. ผมจะถ่ายไกล้ๆซะหน่อย แว๊บเดียว รู้เรื่อง(ว่าไม่ให้ถ่ายไกล้)5555

17. อยู่นครสวรรค์

18. รู้สึกคันนี้ จะ 20 ve ใช่มะครับ

19. นครสวรรค์ เหมือนกันครับ หนุ่มครับ หน้าเทคนิค

20. คัฟ อุทยานนกน้ำคัฟ

21. ว่างๆ จะแวะไปทักทายคับ

คัฟ เจอที่ไหนทักได้คัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้