ตามหาคอมแอu12ครับผม ใครมีเเสดงตัวด่วน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ปุ้ย ลั้นทุ่ง, 14 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาคอมแอu12ครับผม ใครมีเเสดงตัวด่วน

1. Saksan Pongwong

Saksan Pongwong Guest

0
    0
    0
    แปลงใหม่สิครับ ของผมแปลวแล้วประหยัดและหาง่ายด้วย

2. ใช้คอมของอะไรครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของเครื่องอะไรครับ พี่ๆ ที่มีจะได้แสดงตัวถูก

4. เครื่องsr20ครับ

5. Saksan Pongwong

0
    0
    0
    เครื่องsr20เหมือนกัน คอมของเดิมใช้น้ำยา R12 แต่ตัวใหม่ใช้134aแต่ไม่แน่ใจตัวคอมครับเปลี่ยนมา2ปีแล้ว

6. ผมอ่ะใช้134ครับ แต่อยากรู้ยี่ห้อคอมว่าของอะไร ผมจะได้จัดครับอยากได้แบบเบาๆเครื่องครับ Saksan Pongwong

7. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    ผมมีของ คาลโซนิค ใช้ได้ป่าว

8. Saksan Pongwong

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจมันนานแล้วเดี๋ยวจะรองดํให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้