คาบูค้างบ่อยมาก เปลี่ยนได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย nithinium, 22 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nithinium

nithinium New Member Member

11
    1
    0
    ไปแก้ก็ไม่หายเป็นอีกแล้ว ใช้ของอะไรได้มั้งครับหรือว่าแปลงกันได้ทุกรุ่น เช่น nuvo mio ไรพวกเนี่ย
    ใช้กันได้ใช้ไหมครับ แปลงได้ใช้ไหมครับ แล้ว รถพวกนี้มันมีกรองเบนซินแบบ รถยนต์ไหม
    ครับคือถอดรถมาล้างแล้วเห็นคลายๆแบบกรองเบนซินเลยแต่เล็กกว่า มันใช้ไหมครับ สนิมเยอะมาก
    ถ้าใช้พวกนี้มีขายตามร้านอะไหล่ทั่วไปใช้ไหมครับ ขอบคุณมาก แล้วร้านซ่อมรถ minibike หรืออะไหล่เยอะ
    มีขายที่ไหนบ้างครับ ได้ยินมาว่าแถวรังสิตมี แล้วมีเยอะไหมครับ บ้านอยู่ดอนเมืองครับ:)

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มีสมาชิกแถวรังสิตอยู่เยอะนะครับเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรมาคุยแล้วกันครับจะบอกเบอร์ให้ครับ...014422856

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    น่าจะค้างที่สายคันเร่งมากกว่าน่ะครับ :) :) :)

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อืม..............
    อะไรที่ค้างบ่อยๆ ไม่ค่อยดีครับ....

อิอิ
    ยกเว้น ค้างคืนนนนนนนน:D

5. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    อิอิ พานอกเรื่องอีกแล้วนะท่าน

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D เรื่องค้าง.......... ครับ :D

7. god army

3,198
    77
    0
    อารมณ์ค้างนี่หงุดหงิดกว่านะน้าอิอิจะมาบ่นไรอีกน๊า???

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    กร๊ากกกอารมณ์ค้างงงง

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    อารมณ์ไม่ค้าง..............
    เพราะน้องๆ ให้ค้าง......... คืนด้วย......

อิอิ
    :D

10. BALLGT

608
    4
    0
    อาหารค้างคืนหลายๆวัยยังเสียเเล้วถ้าคนหนีไปนอนค้างคืนที่อื่นหลายๆวันจะเสียไหมครับอิอิ

11. BALLGT

608
    4
    0
    ค้างบ่อยๆเสียตัว

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ไม่เป็นไรๆ นิดหน่อยครับ..............
    หยวนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:D

13. momo sung

126
    2
    0
    ช่าย หยวนๆกัน อิอิ

14. nithinium

11
    1
    0
    ค้างบ่อยดีใช้ไหมครับ เห็นในนี้ค้างกันเอยะเลย

15. god army

3,198
    77
    0
    อิอิเข้าทางแล้วๆ

16. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    พวกคาบิว นูโว มีโอ มันเป็น 4 จังหวะ ไม่มี รู 2T อ่ะคับ. . .

17. yy_u12

18,827
    95
    48

:D :D :D :D :D :D :D

18. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    คาบิวโนวา เค้าว่ากำพอดีเลยครับไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไปอะครับ

19. momo sung

126
    2
    0
    คาร์บูแดชเลยครับ เซ็ทนมหนูใหม่วิ่งดีขึ้นประมาณนึงครับ แต่แลกมาด้วยอัตราน้ำมันเชื้อเพลิงที่เพิ่มขึ้น

20. momo sung

126
    2
    0
    หรือจะเป็นคาร์บู daytona ถามท่านนี้เลย God Army หรือพี่เป้

21. nithinium

11
    1
    0
    แล้วต้องทำไงมั้งครับ ซื้อมาใส่ได้เลยอะป่าวอะ แล้วนมหนูนี้ติดมากัยคาบูเลยป่าวครับ
    แล้วที่บอกมาหาซื้อได้ที่ไหนอะ ร้านอะไหล่มอเตอร์ไซทุกร้านทั่วไปมีใช้ไหมครับ

22. god army

3,198
    77
    0
    แจ๋วเลยครับน้า

23. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    อืมแล้วคาร์บูโนว่า ในรูปใส่แล้ววิ่งดีกว่าเดิมไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้