ห้องเครื่องสะอาดที่สุดในรอบปี :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ห้องเครื่องสะอาดที่สุดในรอบปี :)

1. ดูดีขึ้นมาหลายแสนเลย

2. ใหม่เชียว

3. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    เด่วสายพานก็เอาน้ำโคลนขึ้นมาอีก 555555

4. จัดแผ่นกันโคลนครบทั้ง 6 ชิ้นแล้วครับ :)

5. Jom Open Zii

0
    0
    0
  6. เก็บสายไฟระบบแก๊สทั้งหมด เดินท่อน้ำเลี้ยงหม้อต้ม เดินท่อแก๊สใหม่ จัดวางหม้อต้มใหม่ ดูดีขึ้นเยอะครับ :)

7. Jom Open Zii

0
    0
    0
    พ่นฝาวาวเลยพี่ สุดๆๆ

8. ทั้งแม็กทั้งฝาวาวล์ผมซื้อสีมาใว้เป็นเดือนแล้วครับ ยังไม่ได้ฤกษ์ซักที T_T

9. สีพ่นแมค ใช้สีแบบไหนครับ เผื่อจะลองพ่นเองมั่ง

10. ผมใช้สีพ้นรถยนต์อ่ะ สีกา พ่นเคลือบด่วยแลคเกอร์ 2K

11. Jom Open Zii

0
    0
    0
    ของผ่มสายพานเอาน้ำขึ้นมา เลอะทุกทีเลย

12. นึกว่าใช้สีลอกได้ๆๆๆ ☺

หล่อเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้