ติดแก๊สnvเครื่องคาร์บูเท่าไหร่คับรบกวนแนะนำหน่อยแบบจบๆเป็นไปได้ขอเบอร์อู่ด้วยนะคับผมอยู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ขายพันธุ์มะนาวแป้นพิจิตร แป้นรำไพ ฮอน บ้านโง้ง, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ติดแก๊สnvเครื่องคาร์บูเท่าไหร่คับรบกวนแนะนำหน่อยแบบจบๆเป็นไปได้ขอเบอร์อู่ด้วยนะคับผมอยู่ปราจีนคับ ขอบคุณมากๆคับ

1. คือตอนนี้ผมเล็งnvไว้ว่าซื้อมาติดแก๊สคับเลยอยากรู้ว่าจะตกประมารเท่าไหร่คับ

2. ของผมเครื่องคาบูติดมาหมื่นเจ็ดถังแคปซูล 46 ลิตร ระบบมิกเซอร์ ติดไว้ใต้ท้องรถมีแผ่นเหล็กปิดกันเศษหินกระเด็นให้ครับ

3. ประมาณ 15000 ค่ะ

4. ลองสอบถามดูหลาย ๆ ร้านครับ

5. ผมติดมา14000ระบบมิกเซอร์42ลิตรติดโดนันใต้ท้องแพงไมครับ

6. ติดแถวไหนคับ

7. พระสมุทรเจดี จังหวัดสมุทรปราการครับ

8. ใช้ดีป่าวคับ

9. ติด 14000 ใต้ท้อง ถัง 48-50 ลิตร (ลืมขนาด) ที่อยุธยา ร้านหน้าวัดใหญ่ชัยมงคล

ดีครับแต่ถังเล็กไปหน่อย42ลิตรทีติดเพราะคาบูผมไม่ค่อยดีติดแก็สหายเลยประหยัดด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้