จ-ศ ขึ้นbtsไปทำงาน เสาร-อาทิตย์ ไกลมากสุดก็โลตัสศรีนครินทร์ บิ๊กซี อิมสำโรง ไมล์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Somtop Pongkawong, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จ-ศ ขึ้นbtsไปทำงาน เสาร-อาทิตย์ ไกลมากสุดก็โลตัสศรีนครินทร์ บิ๊กซี อิมสำโรง ไมล์ ตอนนี้ 130,000 จะซื้อรถอีกคัน ก้อกลัวซื้อมาจอด

1. ไม่ขายคับ ยังขับดีอยู่เลย ซ่อมก้อง่าย ไปม่อนแจ่มมาแว้ว ขึ้นสบายๆ

2. ใส่หลังคาพาแมวเที่ยวสบายเลย

3. สังเกตุดีๆ มีแมวในรถ55

4. มีพลังงานบางอย่างแอบมองอยู่

5. ขับคนนี้แหล่ะ สบาบใจ ไม่มีหนี้ ขนของ ซอกแซก ปรู้ดปร้าด ติดแก้ส ขับแบบชนิด ลืมแวะปั้มเลย

6. ผมขายไปลูกค้าไม่ส่งเพิ่งไปเอากลับมา

7. อ้าว ซะงั้น

8. เสียดายประโยชน์มันเยอะ

9. Kulthida See

Kulthida See Guest

0
    0
    0
    เหนแลวอยากสอยเลยย

10. OmeHoly Zaa

OmeHoly Zaa Guest

0
    0
    0
    พี่ๆๆครับลายเนอซื้อที่ไหนอ่ะครับ

11. สมัยก่อน มันติดมากะรถคับ ศูนย์แถมให้

12. ปี 2005 ซื้อให้พ่อใช้อยู่เชียงราย ใช้ดีมั้ก

13. อยากได้ไฟตาเต็มจัง

14. Sama Paul Works

Sama Paul Works Guest

0
    0
    0
    เอามาให้ผมแต่งต่อดีมั้ยครับ กะลังอยากได้กระบะ

15. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    ไลเน่อ. ใครชี้เป้าทีดิคับ. ซื้อที่ไหนคับ. อยากได้อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้