ลบกวนถามพี่ๆหน่อยครับว่า B13 มีออะหลั่ยชิ้นไหนใส่Nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลบกวนถามพี่ๆหน่อยครับว่า B13 มีออะหลั่ยชิ้นไหนใส่Nv ด้ายบ้างครับขอโทดนะครับ.มี่ถามกว้างไปหน่อย พอดีเมื่อสักครู่นี้พึ่งเจอซากมาคันหนึ่งร้านรับซื้อของเก่าพึ่งไปยกมาตัด ผมเลยว่าจะไปดูอะหลั่ยมาสาหน่อย

1. หลายชิ้นเลยนะครับ ต้องเจาะจงมาเลยครับตอบง่ายกว่า

2. ไมล์รถใส่nvด้ายไหมครับ เบาะใช้ด้ายใบเดี่ยว มีอะไหล่ชิ้นไหนน้าเอาบ้างไหมครับ เจ้าของรถเขาเอาแต่เครื่องกับชุดแก๊ส

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้หมด ตั้งแต่ กันชนมาถึงเสาประตู เลยครับ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เสากลางนะ ยกเว้นประตู

พี่แจ๊คด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศรถน้องเปนตัวแค็ปเล็กครับ ถ้าจะเอาไมB13 มาใส่ต้องแปลงเยอะไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้