เรียนสมาชิกเอ็นวีคลับไทยแลนด์ โพสทุกโพสจะปรากฎขึ้นบนเพจช้าหน่อยนะครับ เพราะต้องให้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เรียนสมาชิกเอ็นวีคลับไทยแลนด์ โพสทุกโพสจะปรากฎขึ้นบนเพจช้าหน่อยนะครับ เพราะต้องให้ Admin ตรวจสอบก่อน จึงเรียนมาเพื่อทราบ Dear all member Every your post need to approval by admin please waiting a few minute for show on this page please be informed ,

2. น่าจะอัดเป้นวิดีโอ..อ่ะ..คล้ายๆแอร์โฮสเตส...อิอิ

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พอดีคลับเรามีเพื่อต่างประเทศ ไตหวัน มาเล ครับ ^_^ เลยต้องจอมี ซัปไตเติ้ลนิดนุง

4. เข้าถึง อาเซี่ยน

5. อบอุ่นครับ

6. เอาไอดีเฟสของแฟนมาเล่น..เจอคลับนี้โดยบังเอิญ...ถือว้าชะตาฟ้าลิขิตแล้วคับ..สำหรับผม..

7. Dear all members, Please be informed that all of the posts needed to be reviewed and approved by the Admin team before posting onto this page. It would take few minutes. Thanks. Admin team #ทางการไปมั้ยเคอะ อิอิ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    โบเอ็ง แปลของพี่ออก พี่ก็ตายตาหลับแล้ว เอ็งเล่นแบบนี้ มาเป็นเลขาพี่เลยดีก่า ^_^

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    grammar เยอะไปว้อยยยยยย 5555

10. ดีนะผมแปลไม่ออก ไม่งั้นได้ออกจากงาน ไปอยุ่กับพี่แจ้คแน่ คิคิคิ

11. แปลว่าอะไรง่ะ Yesss sir. อะ

12. น่านมากันเพรียบเลยผมอ่านได้แต่แปลไม่ออกครับ

13. อ๋อ..yes sir ผมเคยได้ยินในหนังฝรั่ง..เค้าบอก..sir yes sir แล้วก้อยกมือตะเบ๊ะ...แปลว่าตะเบ๊ะมั๊งคับ..yes sir..

14. เป้นคำรับทราบแบบผู้ดี ชาวอังกฤษใช่ครับผม

15. อ่อ เปนคำที่ ตาลูนี่ ใช้ที่อังกฤษ นี่เอง

16. คราวนี้พวกแบนเนอร์ทั้งหลายก็จะไม่มาให้รกหูรกตาอีกแล้ว เย้... (Y)

17. ตะกี๊ ลบไป อีกนึง โพสขายผ้าคลุม รถ ใน กลุ่มนี้ ตอน ตี 3 นี้เค้าไม่หลับไม่นอน รึยังไง

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
  19. เค้าเล่นผีผ้าห่ม กันอยู่มั๊งน้ิงกี้

20. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับ !!

21. Leng Ud

Leng Ud Guest

0
    0
    0
    แบบนี่ก็ดีแต่ถ้าจะให้ดีกว่านี่ทุกคนที่เอาของมาขายต้องลงราคาไว้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้