คาร์บู หัวฉีด เอ๊ะ ยังไง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คาร์บู หัวฉีด เอ๊ะ ยังไง

1. อ้าว ทำได่ไง งง เอาสัญญาณหัวฉีดจากใหนล่ะนั่น สัญญาณเหลาข้อเหวี่ยงอีก เทพจริงไรจริง

2. มันเป็นชุด หัวฉีดสำหรับ K-jet , carbu ของ อำไพ อะครับ กล่องจับ map

3. เป็นกล่อง ชุดมาเหมือน ของชุดหัวฉีดเลย

4. แล้วมันเอาตำแหน่งเพลาข้อเหวียงจากตรงใหนอ่ะ เครื่องคาบูมันไม่มีเซนเซอร์ตรงนี้อ่ะ

5. มันจ่าย เหมือน K-jet อะครับพี่ยุท จ่ายทุกหัว มารอหน้าวาล์ว แล้วเครื่องก็ดูดไปใช้

6. ยังดูไม่ได้แต่ไลค์ไว้กอ่น ถ้าของคุณกี้ ต้องมีความรู้เพิ่มแน่ๆ

7. แต่ที่ผมงง มากๆ คือ พอร์ท ไอดี ทำไมไม่เหมือนกับของผมเลย ของผมมีกั้น เป็น 8 ช่อง

8. ของผม ga15ds ที่เอามาโฟส เป็น 16ds บ้านเรา

9. โทรศัพย์ผมแสดงรูปในโหมดแสดงความคิดเห็นไม่ได้เลยแย

ซัมซุงเลยพี่..แบล็คเบอรี่ผมก้อไม่เห็นเหมือนกัน..แถมสมัครเข้าคลับไม่ได้อีก..พอมาใช้ซัมซุง..หายงงเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้