แกะกล่องของสะสมขาย (รัปทาน) หมวก Shark RS4

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Alex Ptt Speedway, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    หมวก Shark RS4 size M ของใหม่ยังไม่ใช้คับ เป็นของสะสม ด้านซ้ายบนของหมวก มีลายเซ็นต์ของ นิโคล รอสเบิร์ก นักแข่ง F1 ทีม BMW (ลายเซ็นต์แท้ 100%) สีขาว คาดแดง ขาดตัว 25,000 ครับ

สนใจติดด่อ 084 013 9369

e-mail : [email protected]

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หมวกสวย

หวัดดีครับคุณ อเล็ก สบายดีเปล่า :)

หมวกสวยครับ up ให้ครับ

ปล อดีตเคยมี แต่ขาย(รัปทาน)ไปแล้วเหมือนกัน :D

3. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    สบายดีคับคุณหนู ไม่ได้คุยกันนาน ว่างโทรมาคุยกันบ้างคับ เบอร์เดิม

จะเอาตังค์ไปทำมอไซด์ แต่ไม่อยากควักสด เลยขายดีก่า

ปล.อยากขับเครื่องบินบ้างจัง

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    หมวกสวยดีจังคับพี่

5. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
  6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ช่วยๆ กันอัพ

ป.ล. นี่ถ้ามีลายเซ็นอาจารย์ยะ 77 อีกคน สาว 18 คงซื้อไปแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้