วันนี้ลองเติม E85 ครึ่งถังผสมแก้ส91ที่เหลือ ขีดแดง วิ่งก้โอนะ เดี๋ยวลองวิ่งซักพักก่อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ลองเติม E85 ครึ่งถังผสมแก้ส91ที่เหลือ ขีดแดง วิ่งก้โอนะ เดี๋ยวลองวิ่งซักพักก่อน ถ้าวิ่งได้ดี แก้สไว้ทีหลัง 555 (ขี้เกียจต่อ อิอิ)

1. น้าเติมนานแล้วเหรอ

2. แล้วก้ไม่บอกกันเบย

3. จรีงงงง่ะ เอามั่งดีก่าาาา

4. ใช้ดีครับ GA16 คาบู เฉลี่ยกิโลละ 0.25 บ.

5. Taxy Naja

Taxy Naja Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิมป่ะคับ

6. เดิมครับ ซื้อดอกสว่าน 1.2 มม. มาเจาะขยายนมหนูน้ำมัน แล้วก็ปรับไฟให้แก่ขึ้น หรือจะซื้อนมหนูน้ำมันใหม่ก็ได้แล้วแต่สะดวกครับ

7. เสียงเครื่องนุ่มเลยแหละ

8. Tong Ok

Tong Ok Guest

0
    0
    0
    ต้องปรับไรปะคะ

9. โดยส่วนตัว ผมว่ามันดีกว่สเดิมอีกอ่ะ

10. Tong Ok

Tong Ok Guest

0
    0
    0
    เติมได้เลยปะ อยากลองบ้างอ้ะ ถ้าเป็นเครื่องเดิมๆ ไม่ต้องปรับแต่งไรน่าสนมากอ้ะ

11. น่าลองครับพี่น้อง

12. เครื่องเดิมเติมแล้วมีอาการไหม

วิ่งแล้วเป็นไงบ้างอะ อยากรู้ๆๆ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้