มาแล้วนะครับพี่ยุทธนา น่าจะปลายเดือนนะครับจะเข้าไปคารวะท่านยุท

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สองพี่น้อง กระเพาะปลาน้ำแดง, 17 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มาแล้วนะครับพี่ยุทธนา น่าจะปลายเดือนนะครับจะเข้าไปคารวะท่านยุท

1. ของเดิมที่ติดรถอยู่เป็นคอมรุ่นนี้นี้เลยป่าวครับ

2. ยุทธเท่าไหร่เนี่ย

เพ้ง โรจนภัทร 2,900.ครับพี่รวมค่าส่งพร้อม ผมเตรียมไว้ให้ช่างยุทธฯ สานต่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้