ล้อหน้าขวามันยึ่นออกมาเกินซุ้มล้อ แต่ด้านซ้ายมันอยู่ในซุ้มล้อ เกิดจากอะไรได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 17 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อหน้าขวามันยึ่นออกมาเกินซุ้มล้อ แต่ด้านซ้ายมันอยู่ในซุ้มล้อ เกิดจากอะไรได้บ้างครับ

1. ทุกคันครับnv

2. รถผมเท่ากันนะสองข้าง

3. ผมก็เท่ากันคับ

4. แต่ที่เห็นๆมี4คันในคลับเราครับเป็นหมดครับ ถ้าไม่สังเกตุจะไม่เห็น จะรู้ก้อต่อเมื่อเราอยาก ให้ล้อล้นออกมานอกซุ้ม เสริมแดปนะครับ

5. ล้อหน้าผม กว้าง 8 ออฟ28 ล้นแต่แก้มๆยาง มันก็ล้นเท่ากันนะคับ

6. ของผมก้อเป็น

ของผมก็เคยเป็นขวายืน อาจจะเป็นที่น็อตสไลทรูโช็คหรือเปล่า ของผมหายแล้วดันเข้าตั้ง0ใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้