จะเล่นสีแม็กแบบนี้ควรใช้แม็กไหนดีครับ (แม็กดำแต่วงเขียวแบบในรูปอะ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาล์ม เรสซิ่ง, 17 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเล่นสีแม็กแบบนี้ควรใช้แม็กไหนดีครับ (แม็กดำแต่วงเขียวแบบในรูปอะ)

1. vossen v3 หรือ v7 ก้อสวยดีนะครับ แม็กในฝันเรยแต่ยังไม่พร้อมที่จะซื้อ ^^

2. ใช่ครับ vossen แท้เป็นแสนเลยป่าว *0* ตัวนี้ก้น่าจะสวยนะ LENSO Project D Spec C

3. นี่แหละครับที่ผมบอกว่าแม็กในฝัน ^^

4. ของก๊อปเท่าไหร่ได้ครับนี่

5. แม็กพวกนี้เค้านิยมใส่รถหลายล้านป่าว

6. 17" เคยถามกะร้านแม็กประมาน 27k ครับ

7. ไม่แน่ใจว่าพร้อมยางรึป่าว เคยถามเมื่อนานมาแล้วครับ

8. ของก้อปเยอะแยะคับ

9. ไม่เกี่ยวว่ารถราคาหลายล้านนิยมใส่หรอกฮะ สไตร์ใครสไตร์มัน ^^

10. ครับ (Y) แค่เห็นหาเจอก้มีแต่พวก BMW / Audi

11. ถามไรหน่อยครับทำไมแม็กทั่วไปถ้าทำสีเหมือนในรูปจะสวยเหมือนกันรึป่าว ทำไมใสรูปมันเห็นชัดจัง งง

12. อยู่ที่ไอเดียการเล่นสีของตัวเราครับแล้วก้อช่างทำสีครับ

13. อยู่ที่วิธีการทำสีครับ ^^ ทำสีเนียนๆเลือกสีที่ตัดกัน ยังไงก้อสวย

14. ต้องเป็นแม็กที่ก้านน้อยๆ เห็นพื้นที่้ด้านในเยอะๆเหรอครับ

15. ช่ายคับ หรือแล้วแต่ชอบเลยคับ

16. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตั้งใจเรียนครับ

17. จะพยายามครับ ^^

18. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ดีครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้