แนะนำตัวครับ น้องLambo อยู่ด้วยกันมานานแล้ว ยังไม่ได้ทำไรมากเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Keng Kengjung, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    แนะนำตัวครับ น้องLambo อยู่ด้วยกันมานานแล้ว ยังไม่ได้ทำไรมากเลย

2. Keng Kengjung

0
    0
    0
    อยู่ปากเกร็ดครับ ตอนนี้น้ำรั่วเบาะเปียกหมดเลย5555

3. ยินดีครับ

4. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    หลังคารั่วหรอครับ

5. น้ำเงินเข้มๆ

6. Keng Kengjung

0
    0
    0
    มันรั่วมาตามกรอบกระจกน่ะครับ

7. Keng Kengjung

0
    0
    0
    กะลังหาว่ารั่งตรงไหนยังไง

8. ขอบยางที่ซีลกระจกเสื่อมสภาพหรือเปล่าอันนี้เดาเอานะครับเพราะของผมขอบยางมันล่อนกระจกกระพือได้

9. Keng Kengjung

0
    0
    0
    แล้วขอบยางกระจกเนี่ยเปลี่ยนได้ที่ไหนครับ ร้านกระจกทั่วไปป่ะครับ หรือต้องหาอะไหล่ไปให้ช่างเปลี่ยน แล้วช่างแถวปากเกร็ดหรือใกล้ๆ จะมีใครพอให้คำแนะนำหน่อยได่ป่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้